Lengo la tovuti
Tovuti hutoa taarifa za kampuni, makundi ya bidhaa na huduma na kuwezesha maombi. Haithibitishi stoo, bei, uwezo au kukubaliwa kwa kazi.
Masharti haya yanahusu taarifa na maombi ya tovuti. Nukuu na makubaliano ya huduma huwa na masharti husika ya biashara.
Tovuti hutoa taarifa za kampuni, makundi ya bidhaa na huduma na kuwezesha maombi. Haithibitishi stoo, bei, uwezo au kukubaliwa kwa kazi.
Muamala huanza baada ya wahusika kuidhinisha nukuu, wigo, upatikanaji, malipo na masharti ya uwasilishaji au huduma.
Makundi ya bidhaa na taarifa za huduma hutolewa kama mwongozo wa jumla. Modeli, stoo, bei, uwezo na muda huthibitishwa kwa kila ombi.
Mteja anawajibika kutoa taarifa sahihi, umiliki halali, backup inayofaa na kufuata masharti ya malipo, ufikiaji na ukusanyaji.
Masharti ya nukuu au makubaliano ya huduma yaliyoidhinishwa ndiyo yanayotumika kwa oda, uwasilishaji au huduma husika.